ซายด์

ซายด์

ผู้เยี่ยมชม

bongoska@hotmail.com

ต้องการเรียนเกียร์ออโต้กับครูโจ (2161 อ่าน)

May 30, 2011 23:13

เพื่อนซายด์ที่ชื่อเมท์ ไม่แน่ใจว่าครูโจจะจำได้มั้ย เค้าเรียนไปช่วงเมษา แล้วแบบว่าสอบครั้งเดียวผ่านอ่ะ ก็เลยแนะนำซายด์ให้มาสมัครเรียนกะครูโจ ไม่ทราบว่าจะลงเรียนกับครูโจวันไหน กี่โมงได้บ้างคะ ช่วยตอบด้วยนะคะ ซายด์จะพร้อมเริ่มเรียนปลายอาทิตย์หน้านี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

125.25.8.76

ซายด์

ซายด์

ผู้เยี่ยมชม

bongoska@hotmail.com

เจี๊ยบ

เจี๊ยบ

ผู้เยี่ยมชม

joe_driving@hotmail.com

May 31, 2011 07:55 #1

ส่งรายละเอียดไปให้ทางเมล์แล้วค่ะ ไม่ทราบว่าคุณซายด์สนใจหลักสูตรไหน ช่วยตอบกลับพร้อมทิ้งเบอร์ติดต่อไว้ให้ด้วยนะคะ ทางโรงเรียนจะได้โทรไปนัดวันเวลาที่แน่นอนได้ค่ะ

111.84.182.97

เจี๊ยบ

เจี๊ยบ

ผู้เยี่ยมชม

joe_driving@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน